Thông số kỹ thuật máy hút bụi Makita DCL180Z
| Loại máy | Máy hút bụi cầm tay dùng pin |
| Mã sản phẩm | DCL180Z |
| Thương hiệu | Makita – Nhật |
| Công suất | 30W |
| Lưu lượng hút tối đa | 3.6 kpa |
| Trọng lượng | 1.2 kg |
| Kích thước | 476 x 114 x 152 mm |
| Phụ kiện | Chưa kèm Pin & Sạc |
| Thời gian sạc | 20 phút |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |







